Viet Fan's Club

-‘๑’- IDOL VIET -‘๑’- › ::[ Fan Club ]:: -‘๑’- Thế Giới Điện Ảnh › Thế Giới Giải Trí
 
PortalPortal  IndexIndex  Music OnlineMusic Online  Xem Phim Onl/DownXem Phim Onl/Down  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 
 

 Show Luo - La Chí Tường 罗志祥

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:01 pm

Profile



Name: Luo Zhi Xiang 罗志祥
English name: Alan Luo
Nickname: Xiao Zhu (Little Pig) / 小猪 (Tiểu Trư)
Profession: Host, Singer, Actor
Birthdate: 1979 July 30
Birthplace: Taiwan
Height: 181cm
Weight: 68 kg
Blood type: O

TV Shows

Corner with Love 2 (2008)
Corner with Love (CTV, 2007)
The Outsiders II (GTV, 2004)
Hi! Working Girl (CTV, 2003)
The Youth of Liang Shan Bo and Zhu Ying Tai (2001)

Movies

Button Man (2007)
Expect A Miracle (2001)

TV Shows Theme Songs

Ending theme of Corner with Love
Opening theme of The Outsiders II
Ending theme of Hi! Working Girl

Commercial Ads


BenQ- SIEMENS EF71 (2007)
McDonalds' [along with Rainie Yang (2007)
Big Train Jeans (2006)
Watsons (Sanitary Pad) (2006)
McDonalds (2006)
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:02 pm






credit:baidu+DAN

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:02 pm



Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:02 pm

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:03 pm





Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:07 pm




Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:08 pm



Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:27 pm




Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
XiTeenNhoX
Admin
Admin


Nữ Tổng số bài gửi : 3768
Đến từ : Idol Viet Fan Club
Công việc/ Sở thích : Tự sướng hehe
Thần tượng của bạn : All ^_^
Registration date : 24/02/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Mon Jun 02, 2008 7:28 pm







Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://idolvietfc.9forum.biz
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Show Luo - La Chí Tường 罗志祥   Today at 5:09 pm

Về Đầu Trang Go down
 
Show Luo - La Chí Tường 罗志祥
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» OFFLINE MIỀN NAM SHOW HÀNG ÁO MỚI [14/4/2012]

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Viet Fan's Club :: -‘๑’- All For One -‘๑’- :: Taiwanese Entertainment :: Artists/ Thế giới Nghệ Sĩ-
Chuyển đến